Share game FM24 (PC)
Trang thứ 1 trong tổng số 4 trang 123 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 34
    Số bài viết
    19

cúm gà xâm nhập giải ngoại hạng

Số bài viết
    1,783
    Fer à

đó là cầu thủ bị loại không đc gọi vào đội tuyển quốc gia ...

còn cúm thì nó đã đề trong phần chấn thương rồi

Số bài viết
    669
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của giang7799 Bài viết
    Vào 1 ngày đẹp trời,bỗng xảy ra hiện tượng này,thật là may là HLV k bị lây

Có ai bị như thế này chưa nhỉ???
    Cái này hay à nha K biết bạn có được học tiếng anh k nữa

[̲̅ə̲̅٨̲̅٥̲̅٦̲̅] FM-VNDOTCOM

Số bài viết
    44
    "Out in the cold" nghĩa là bị cho ra rìa (kiếu như bên Tây cho đứng ngoài đường giửa trời lạnh Uả mà cũng lạ sao mà toàn sao khủng (Modric, Gourcuff, De Rossi, Kaka ...) mà bị cho ra rìa vậy, có thể bạn này chơi lâu quá tụi này chống gậy hết rồi hoặc giao hữu (thường nó gọi là "stars rested" - các ngôi sao được cho nghỉ nhưng đồng loạt thế này cũng hiếm) Cuối cùng là trong FM cũng có vụ ốm đau thật - lúc tụi cầu thủ bị cúm (flu) rồi mình được chọn là cho về nhà cho đỡ lây hay giữ lại đội đó (mình chả giữ lại bao giờ có bạn nào bị lây ra cả đội chưa ?)

A week is a long time in football... :a41:

Số bài viết
    2,864
    Giang7799. Nick vậy thì chắc chú em này sn99 nên chắc mới bik Anh văn căn bản thôi. Ném đá dữ vậy

Số bài viết
    196
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của MilanistaKaat Bài viết
    "Out in the cold" nghĩa là bị cho ra rìa (kiếu như bên Tây cho đứng ngoài đường giửa trời lạnh Uả mà cũng lạ sao mà toàn sao khủng (Modric, Gourcuff, De Rossi, Kaka ...) mà bị cho ra rìa vậy, có thể bạn này chơi lâu quá tụi này chống gậy hết rồi hoặc giao hữu (thường nó gọi là "stars rested" - các ngôi sao được cho nghỉ nhưng đồng loạt thế này cũng hiếm) Cuối cùng là trong FM cũng có vụ ốm đau thật - lúc tụi cầu thủ bị cúm (flu) rồi mình được chọn là cho về nhà cho đỡ lây hay giữ lại đội đó (mình chả giữ lại bao giờ có bạn nào bị lây ra cả đội chưa ?)
    Lây cả đội thì chưa nhưng khoảng tầm 5-8 chú bị lây thì mình đã bị rồi. Tốt nhất với những thằng bị cúm thì cho về nhà và cho nghỉ tập chừng đấy thời gian

Số bài viết
    19
    @T-pain & supercow: nếu mình sinh năm 99 mà chơi dc game này thì cũng giỏi hơn cha của khối thằng vô văn hóa đấy bạn ah,xem lại bản thân mình đi!!
    @others: thanks các bạn đã chỉ dẫn,mình chơi chưa lâu nên không biết,với lại thấy hài hài nên k đọc kĩ mà post lên giúp vui thôi..
    Ai có thẩm quyền close topic dùm mình,kẻo vài thằng như T-pain vào nữa thì mệt

Số bài viết
    2,864
    Vô văn hóa. Tôi nói j sai à. Còn mồm miệng nói người ta với cha người ta vô văn hóa thì dc gọi là có văn hóa à. Gà chạy lung tung mà còn bày đặt già mồm

Lần sửa bài viết gần nhất bởi T-Pain : 08-03-2010 vào lúc 02:02 PM

Số bài viết
    1,783
    ôi trời dẹp ngay .

giang đã post nhầm box rồi nhé , bạn cũng không nên nói ng khác vô văn hóa như thế. Đơn giản vì bạn đã sai .

T-pain : nói ng khác ngu cũng nên đúng lúc đúng chỗ . Với mem kỳ cựu thì thoải mái , còn với những ng mới , newbie thì nói thế thì quá lời rồi .

Số bài viết
    2,864
    Em có nói ngu j đâu stif

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới